Đóng góp kinh phí duy trì diễn đàn
Kết quả từ 1 tới 5 trên tổng số 5

Chủ đề: Máy Toshiba e723 không in được

Registered user
    Thanks
    3

Máy Toshiba e723 không in được

Xin nhờ anh em vào giúp. Tôi mới mua cái usb in màu xanh, có thông số ghi là im7230010. Nơi bán nói USB này chỉ dùng để in, không dùng cho scan, nhưng về cắm vào máy thì lại không in được. Máy đã dùng in mĩn phí hết 60 ngày.
    hình đây ạ: usb in.jpg

View more latest threads same category:

Registered user
    Thanks
    3
    Bạn ngoctin và các anh em trên diễn đàn vào giúp tôi với. Máy có F/W: T390SY0U355; M-ROM Ver: 390M-15; S-ROM Ver: 390S-05

Thành viên cấp 1
    Thanks
    28
    Bạn vào 08- 201 xem thử đang ở số mấy, nếu đang ở số 0 thì chuyển về số 2, nếu đang ở số 2 thì chuyển về số 0...đổi xong hãy thử và cảm nhận 😁😁😁

Registered user
    Thanks
    3
    Mới vào 09-PA để cài lại dùng thử 60 ngày. Vẫn in bình thường, nhưng cắm Donge này vào thì không hết được dòng chữ dùng thử 60day. Mình cũng đã làm như bạn Bommbi chỉ nhưng cũng không hết dòng chữ dùng thử. Đi thăm em trai học Đh dưới Sài Gòn, nghé vào mua cái USB này, giờ về không sử dụng được, nản quá các bác ạ.

Super Moderator
    Thanks
    0
    usb này dùng cho con oce thì phải còn dùng được cho toshiba hay không thì không biết, mặc dù 2 thằng cơ bản thì giống nhau , ma đúng cùa toshiba 723 là GM 2041 ban nên tham khảo trước khi mua , còn bán hàng thì lúc nào cũng nói ok cả nên hỏi họ cũng bằng thừa thôi

Quyền hạn