Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Trang 2/2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả từ 11 tới 15 trên tổng số 15

Chủ đề: Thông báo nội quy box photocopy

Administrator
    Thanks
    30
    ah trong qua trình nâng cấp diễn đàn lên version 4.0.2 nên chưa câp nhật mod thank . sẽ cập nhật sau nhé

Administrator
    Thanks
    30
    Trích dẫn Nguyên văn bởi SharpVn Xem bài viết
    viết phải viết cái gì nữa, nó phải mang tính giá trị và được người ta công nhận chẳng hạn, mình vì dụ như nhiều người spam diễn đàn thì người ta cũng dễ dàng đạt ngưỡng 500 bài, nhưng những người viết it mà cái chất trong bài có thì họ không viết tới 500 bài 100 bài cũng đã là quá đạt , thường thì diễn đàn hiện nay căn cứ vào số lần thanks để đánh giá người đó chứ không phụ thuộc vào bài viết

admin có thể xem xét vấn đề này
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thubalaminh Xem bài viết
    mình không thấy có nút thank .. chắc là fải gõ "thank you" thôi.!!
    Đã cập nhật mod thank . Mọi người hãy sử dung nhé

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    đừng quan trọng vào danh cập hạng, mà nên quan trọng trả lời có nhiệt tình không, đã là diễn đàn thì cao thủ với không cao thủ thì ý nghĩa, cao thủ mà trả lời không nhiệt tình cũng vậy thôi, thành viên cấp 1 trả lời nhiệt tình và chính xác vậy mới hay khỏi làm cho người đặt câu hỏi bị rối và mù đường.hihi

HongLinh
    Guest
    Tôi phản đối ý kiến của vch.tech - cũng như quy định của Vietcopi.org:
    Thông thường khi sản xuất - nhà sản xuất đã tính toán hết mọi hướng - và thiết nghĩ họ cũng rất mong tìm được cái gọi là "kẽ hở của sản phẩm" để nâng cấp những model sau được hoàn thiện hơn.
    Thử tưởng tượng: Nếu đó chính là sản phẩm của mình mà bị bóc mẽ hoặc có người phát hiện ra kẽ hở này thì vietcopi có nghĩ rằng người đó có tội không???
    Còn nếu tinh thần của Vietcopi là bảo vệ quyền lợi của nhà sản xuất thế liệu có "thừa" chăng.
    Mong vietcopi.org xem xét lại phần này.!

Administrator
    Thanks
    30
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HongLinh Xem bài viết
    Tôi phản đối ý kiến của vch.tech - cũng như quy định của Vietcopi.org:
    Thông thường khi sản xuất - nhà sản xuất đã tính toán hết mọi hướng - và thiết nghĩ họ cũng rất mong tìm được cái gọi là "kẽ hở của sản phẩm" để nâng cấp những model sau được hoàn thiện hơn.
    Thử tưởng tượng: Nếu đó chính là sản phẩm của mình mà bị bóc mẽ hoặc có người phát hiện ra kẽ hở này thì vietcopi có nghĩ rằng người đó có tội không???
    Còn nếu tinh thần của Vietcopi là bảo vệ quyền lợi của nhà sản xuất thế liệu có "thừa" chăng.
    Mong vietcopi.org xem xét lại phần này.!
    Quy định vietcopy.org là như vậy Bạn không hài lòng BQT cũng không cấm bạn được. Nhưng sân chơi thì phải có quy luật >>> và tôi ủng hộ sân chơi cho anh em nhưng tôi cũng ủng hộ nhà sản suất Bạn có thể search thông tin bẻ khoá trên net nhưng vui lòng không sử dụng trên đây. Bạn có thể post bài thông tin bẻ khoá sản phẩm nhưng phải ghi rõ nguồn . Đơn giản vậy thôi

Chúc bạn vui vẻ ở sân chơi này

Những chủ đề tương tự được tìm thấy.

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối cùng: 09-11-2018, 20:08
  2. Cho thuê máy photocopy văn phòng, Máy photocopy Sharp giá rẻ
    By nhatnam244 in forum Máy Photocopy-Máy In-Máy Fax
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối cùng: 09-08-2013, 11:02

Quyền hạn