Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Trang 2/3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 11 tới 20 trên tổng số 26

Chủ đề: Nhận đào tạo kỹ thuật máy photocopy, máy in, máy fax đảm bảo có việc làm khi ra trường

Registered user
    Thanks
    0
    các bạn nói đều đúng. nhưng khách quan mà nói để đào tạo thành bậc kỹ sư thì phải qua trường lớp cở bậc đại học bạn àh. tức là bạn phải bỏ 4 đến 5 năm ra để có thể được đào tạo bài bản tại nước ngoài còn ở việt nam thì chưa có,chỉ mới có một số cơ sở đào tạo nghề cơ bản như ; trung tâm đào tạo nghề bình thạnh, một số công ty tự túc trong vấn đề kỹ thuật mà thôi. công ty chúng tôi cũng không ngoại lệ trong tình hình chung như vậy: không thể tuyển được kỹ thuật đã được đào tạo rồi để sử dụng như các ngành nghề khác, giông như các IT, các kỹ thuật máy tính cùng lĩnh vực thiết bị văn phong. và điều đó buộc công ty chúng tôi phải tự đào tạo để có nguồn nhân lực cho công ty. với khoa học 3 tháng, tuy không thể đạt đến mức như bạn mong muốn vào trình độ của 1 thợ giỏi. nhung chúng tôi có thể có 1 đội ngũ kỹ thuật có khả năng lắp dáp, sửa chữa những phần cơ bản, và nếu kỹ thuật gắn bó với công ty thì tay nghề cúng sẽ tăng theo thời gian, và điều đó là có cơ sở để tin tưởng. nhưng cũng còn tuy thuộc vào khả năng, nhận thức, sự cố gắng từ chính những học viên có tâm huyết. tôi nghĩ các bạn nếu đã từng học hoặc từng biết thì chắc các bạn cũng hiểu như tôi. những người cùng ngành cũng có thuể hiểu vấn đề này như thế nào. con trên đây, mẫu tuyển sinh của chúng tôi đã đảm bảo công việc cho học viên, va chúng tôi cam kết về điều đó với học viên. khi đăng ký học và làm việc tại LUYEN PHOTOCOPY.
    CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP Ý KIẾN!

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    3 tháng có đủ thời gian tháo máy không. nói thật không quá hoa. mình dậy máy in chỉ không đầy 3 ngày. nhưng tôi nói thao thao bất tuyện có hiểu bằng liềm tin. cây phải có rễ 3 tháng máy in cũng bó tay. 3 tháng còn ở tại cửa hàng thì còn làm được tý việc. ra ngoài chưa kiếm được việc làm ngắm sao hai tháng tất cả lại là con struowncs còn kiến thức điện tử nữa để ngấm được mực code mạch ròi tháo máy tới sửa cơ cày điện tử thì con số đó là quá nhỏ . còn để các em nó đủ tự tim đứng trước thợ khác phát ngôn là được thì thực sự em bái phục bác.
    em cũng dậy máy in trừ cái trường hợp nào anh em gửi đào tạo em cũng phải mất 3 tháng chỉ dậy nghề , còn ko dậy mực đó bác

đó là còn chưa tính máy in rễ hơn máy poto

Registered user
    Thanks
    0
    ban hãy đăng ký bên mình và học đi sẽ rõ.
    lịch học từ thứ 2 đến thứ 7 , học cả ngày, chủ nhật nghĩ

Registered user
    Thanks
    0
    đính chính một chut:
    bên mình không đào tạo cách nhật, không đào tạo 1 số ngày trong tuần, yêu cầu học viên học đầy đủ tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 đến thứ 7 hang tuân, ngày học 2 buổi sáng - chiều , . không phải đào tạo như 1 số bên là đào tạo lịch học cách nhật. lich học này kéo dài trong 3 thang liên tục.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    thôi mình nói bạn đừng buồn ,chưa cty nào dám nói chứ nói gì cty bạn,1 người làm 1 dòng máy 10 năm còn chưa xong hết nói chi 3 tháng ,thì máy đâu mà vọc, xin lỗi bạn kỹ thuật máy in nghe thì được

Registered user
    Thanks
    0
    học 1 dòng máy 10 năm chưa hết, học 5 dòng máy cơ bản hết 50 năm bạn nhỉ? vậy chắc đi học thôi, học xong nghĩ hưu luôn khỏi cần đi làm chi cho mệt bạn.
    kho kiến thức học cả đời không hết. nhưng đây là công việc để cho bạn kiến thức, làm mới có kiến thức, mới biết được, ngồi mà học vẹt không biết lúc nào mới có thể làm được .

Administrator
    Thanks
    30
    Thực sự lý thuyết cơ bản trong lĩnh vực photocopy chỉ cần học 1 tuần là hết chữ, vấn đề còn lại là tự thân vận động và thực hành. Người không chú tâm thì 10 năm cũng thế mà thôi

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    Đại ca hongthatcong uy tín đào tạo kī thuật cho cả VN .Đó là danh tiếng thật ,còn bạn quá xá ảo mà còn tụ cao quá .

Thành viên cấp 1
    Thanks
    2
    Thật sự những người như mình rất cần học cái này, tại mình mở tiệm, chỉ đủ khắc phục 1 số tình trạng thôi chưa phải là chuyên môn lắm, muốn biết để tự sửa cho mình thôi cũng đủ rồi, mình ở tĩnh, mỗi lần kêu thợ thì mệt mõi lắm, thợ nó cũng phải 3 bốn chỗ cùng gần mình nó mới lên còn ko là phải đợi, mà mỗi lần nó lên là tốn thêm tiền xe cho nó công với nếu nó thay đồ thì tính thêm, còn kiểm tra ko ko thì cũng kiếm thêm mấy trăm nữa rồi, mà nhiều khi vài lần thợ sửa cũng ko đc như mình ưng ý nữa, khi thợ về thì máy lại như thế, KTV dạo này chán thật! với lại khách thì đông máy hư tự mình khắc phục được vẫn hay hơn, mong là công ty nào cũng sẽ đạo tạo được người đủ để làm chủ đc cái máy của mình đang sử dụng thôi là đủ lắm rồi!

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luyenphotocopy Xem bài viết
    học 1 dòng máy 10 năm chưa hết, học 5 dòng máy cơ bản hết 50 năm bạn nhỉ? vậy chắc đi học thôi, học xong nghĩ hưu luôn khỏi cần đi làm chi cho mệt bạn.
    kho kiến thức học cả đời không hết. nhưng đây là công việc để cho bạn kiến thức, làm mới có kiến thức, mới biết được, ngồi mà học vẹt không biết lúc nào mới có thể làm được .
    Mình đã không muốn nói thẳng đến bạn ,nhưng bạn đá nói thì mình cũng xin thưa ! cty của bạn đặt 1 bộ sấy máy máy photo cty đó rất thân với cty mình khách không lắp xong hồi luôn ,thì lấy đâu ra máy mà cho học viên học tại chỗ chưa chắc xong đừng nói là lấy khách mà dạy học viên nhé, mà nói được câu làm mới biết, !còn kỹ thuật học đọc làm chưa chắc 1 năm đọc hết các dòng bạn à ,còn về thực hành nói thẳng với bạn cty mình làm rất nhìu dòng trung bình kỹ thuật 1 ngày đi 10 cty không làm máy tính ,in fun chỉ chuyên photo thế mà bản thân mình nghỉ học 2 năm nữa không biết đến đâu mà bạn,mình thì cùi không cùi nhưng có những thứ hãng sửa không được phải để cty mình sửa nữa bạn ah

Những chủ đề tương tự được tìm thấy.

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối cùng: 09-11-2018, 21:08
  2. Cho thuê máy photocopy văn phòng, Máy photocopy Sharp giá rẻ
    By nhatnam244 in forum Máy Photocopy-Máy In-Máy Fax
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối cùng: 09-08-2013, 12:02
  3. máy photocopy siêu rẻ cho anh em kỉ thuật
    By hoanphuc20033 in forum Máy Photocopy-Máy In-Máy Fax
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối cùng: 18-07-2012, 09:50
  4. Bán + Cho Thuê + Sữa chữa máy photocopy kỹ thuật số RICOH