Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Trang 2/4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 11 tới 20 trên tổng số 36

Chủ đề: Reset chip mực và chíp trống máy fujixerox

Registered user
    Thanks
    17
    ok có gì e sẽ hỏi bác nhá bác Nguyễn Đức Phương

Administrator
    Thanks
    9
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongicp2010 Xem bài viết
    anh thích dòng gì em đọc cho dòng đấy alo. Các anh cứ dấu làm gì đến đời IV đời V còn có thể làm được chứ mấy dòng đời III thì em chỉ biết là 2007 hay 2005 là không đặt được thôi. ( vì em chuyên đời IV nên các Pro thông cảm). Còn dòng mới như S1810 hoặc S2220 - S2240 thì không cần chíp.
    Quá dữ, Kinh doanh dòng Seconhand mà nội công cũng thâm hậu quá

Thành viên cấp 1
    Thanks
    6
    mà mình nghĩ la xerox thì phải sài chíp thì mới là xerox , còn ko sài thì cũng như những dòng máy khác , ko có gì khác biệt . thích cái ông xerox là mấy ông tính toán kỹ vừa đúng với số bản là vật tư cũng yếu . hay ! và bắt người dùng phải thay , không thôi lại đổ tùm lum bệnh , xong rồi lại chửi mấy thằng sản xuất là sản xuất máy dở kém chất lượng . Đây chỉ là ý kiến của 1 cá nhân thôi , nếu ko vừa ý các bác thì các bác cũng đừng ghét bỏ nha . hihi

4. The Following User Says Thank You to anhtien For This Useful Post:

thanhtrung (25-04-2016)

Administrator
    Thanks
    9
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtien Xem bài viết
    mà mình nghĩ la xerox thì phải sài chíp thì mới là xerox , còn ko sài thì cũng như những dòng máy khác , ko có gì khác biệt . thích cái ông xerox là mấy ông tính toán kỹ vừa đúng với số bản là vật tư cũng yếu . hay ! và bắt người dùng phải thay , không thôi lại đổ tùm lum bệnh , xong rồi lại chửi mấy thằng sản xuất là sản xuất máy dở kém chất lượng . Đây chỉ là ý kiến của 1 cá nhân thôi , nếu ko vừa ý các bác thì các bác cũng đừng ghét bỏ nha . hihi
    Ý kiến hay, sửa chửa nhẹ nhàng không cần tay nghề cao, bản in luôn đẹp, Đơn giản ngồi đếm tiền

Shop Online
    Thanks
    3
    trieuluucopy anh biết cả tên thật của em thì em cũng phục bác thật em lại múa rìu qua mắt thợ rồi..
    Heaven knows anh quá khen em cũng ko biết gì mấy được cái quan hệ tốt nên được nhiều người bảo hi hi. Nếu anh ở Hn thì cho em gặp giao lưu còn anh ở sài gòn thì anh cho em số em vào em alo anh giao lưu.
    Name : Nguyễn Đức Phương
    Mail : Phuong86.annguyen@gmail.com
    Company : Unlimited Photocopy
    Mobile : 0907586969
    Web : FUJIXEROX.VN

7. The Following User Says Thank You to phuongicp2010 For This Useful Post:

trieuluu.copy (21-03-2016)

Administrator
    Thanks
    9
    trieuluucopy anh biết cả tên thật của em thì em cũng phục bác thật em lại múa rìu qua mắt thợ rồi..
    Heaven knows anh quá khen em cũng ko biết gì mấy được cái quan hệ tốt nên được nhiều người bảo hi hi. Nếu anh ở Hn thì cho em gặp giao lưu còn anh ở sài gòn thì anh cho em số em vào em alo anh giao lưu.

Tên nằm chữ ký kìa ). Tui không phải thợ photocopy, tui làm nghề sửa máy tính dạo thôi, photocopy chẳng biết gì đâu

Shop Online
    Thanks
    3
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heaven Knows Xem bài viết

Tên nằm chữ ký kìa ). Tui không phải thợ photocopy, tui làm nghề sửa máy tính dạo thôi, photocopy chẳng biết gì đâu
    Cái em đâu cần là cao siêu gì đâu chỉ cần gặp anh em là em vui rồi đâu cần thiết phải làm đúng nghề. Ngày xưa em cũng là dân máy tinh ra mà.

Registered user
    Thanks
    17
    bác Nguyễn Đức Phương cứ khiêm tốn quá em quê ở Hoà Bình hiện đang sinh sống và làm việc tại tỉnh Điện Biên nếu bác có dịp lên tây bắc bác cứ gọi em em sẽ tiếp bác nhiệt tình số điện thoại em là 0979551069 em ở ngay huyện Tuần Giáo đầu tỉnh Điện Biên.

Registered user
    Thanks
    92
    anh thích dòng gì em đọc cho dòng đấy alo. Các anh cứ dấu làm gì đến đời IV đời V còn có thể làm được chứ mấy dòng đời III thì em chỉ biết là 2007 hay 2005 là không đặt được thôi. ( vì em chuyên đời IV nên các Pro thông cảm). Còn dòng mới như S1810 hoặc S2220 - S2240 thì không cần chíp.
    em mới làm về máy xerox .rất mong được bác chỉ giáo

Shop Online
    Thanks
    3
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trieuluu.copy Xem bài viết
    bác Nguyễn Đức Phương cứ khiêm tốn quá em quê ở Hoà Bình hiện đang sinh sống và làm việc tại tỉnh Điện Biên nếu bác có dịp lên tây bắc bác cứ gọi em em sẽ tiếp bác nhiệt tình số điện thoại em là 0979551069 em ở ngay huyện Tuần Giáo đầu tỉnh Điện Biên.
    Dạ có dịp lên điện biên em alo bác anh em giao lưu tí. Tính em thích giao lưu thôi chứ cũng ko cao siêu như anh Heaven Knows nói đâu. Được cái toàn các sư phụ em bảo cho lên đây chém gió cho diễn đan sôi nổi hơn thôi.

Tags for this Thread

Quyền hạn