Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Trang 1/4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên tổng số 33

Chủ đề: Xerox PWS

Super Moderator
    Thanks
    0

2. The Following User Says Thank You to Songtin For This Useful Post:

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0

Hic hic Power Work Station!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Songtin Xem bài viết
    Bạn nào có Xerox PWS (Power Work Station) chia sẽ mình với. Không có phần mềm này thì bó tay với eDOC. Cám ơn nhiều.
    Chào bác, theo như e biết cài cái Edoc đấy lên thì có cần gì đến cái PWS đâu, cái PWS chỉ là phần mềm dùng để kết nối từ máy Photo đến máy tính thui mà. Còn nếu bác cần cái PWS thì e có mấy ông bạn làm bên Siêu thanh e sẽ xin và post lên cho bác.

Super Moderator
    Thanks
    0
    Cám ơn bạn trước nha. Mình rất cần nó.

Administrator
    Thanks
    30
    Bạn nào có Xerox PWS (Power Work Station) chia sẽ mình với. Không có phần mềm này thì bó tay với eDOC. Cám ơn nhiều.
    Lạ nhỉ làm gì có gọi là Xerox PWS. Có lẽ bạn định nói tới chương trình PC-Diag chăng. Cái này thì chỉ dùng cho sản phẩm DC551,606 thôi. Các dòng sau này không dùng nữa rồi. Chỉ để chơi thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoacoitnt Xem bài viết
    Chào bác, theo như e biết cài cái Edoc đấy lên thì có cần gì đến cái PWS đâu, cái PWS chỉ là phần mềm dùng để kết nối từ máy Photo đến máy tính thui mà. Còn nếu bác cần cái PWS thì e có mấy ông bạn làm bên Siêu thanh e sẽ xin và post lên cho bác.
    Ôi nếu bạn xin được và cài được thì rất hâm mộ bạn đó. Vì theo tôi biết cái này chỉ trưởng phòng hay giám đốc mới có thôi. Xerox không cấp cho nhân viên đâu. Đặc biệt là password. Trừ khi bác nào có trình độ làm tool crack phầm mềm này. Nếu bác có và cài thành công thì tôi sẽ set bạn làm mod cho diễn đàn vietcopy.org

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0

Bác ơi sao khoá topic của em vậy?

Trích dẫn Nguyên văn bởi vch.tech Xem bài viết
    Lạ nhỉ làm gì có gọi là Xerox PWS. Có lẽ bạn định nói tới chương trình PC-Diag chăng. Cái này thì chỉ dùng cho sản phẩm DC551,606 thôi. Các dòng sau này không dùng nữa rồi. Chỉ để chơi thôi

Ôi nếu bạn xin được và cài được thì rất hâm mộ bạn đó. Vì theo tôi biết cái này chỉ trưởng phòng hay giám đốc mới có thôi. Xerox không cấp cho nhân viên đâu. Đặc biệt là password. Trừ khi bác nào có trình độ làm tool crack phầm mềm này. Nếu bác có và cài thành công thì tôi sẽ set bạn làm mod cho diễn đàn vietcopy.org
    Chào bác admin, bác khoá mất topic "Tài liệu Canon Ir2016-2020 full " của tớ rùi ah, híc, bác đã xem nội dung chưa mà khoá vậy, thế có công bằng không chứ hic hic hic . Còn cái Edoc mấy ông bạn siêu thanh cài hộ mình rùi, còn cái PSW cái đấy ai đã làm ở siêu thanh hay liên quan đến Siêu thanh đều có full tài liệu và phần mềm về tất cả các dòng mà Siêu thanh đã phân phối mà. Ở đâu chứ siêu thanh tài liệu được share full chứ không ai giữ làm của riêng đâu bác ah.

Super Moderator
    Thanks
    0
    Mình có một người bạn người Nga nói với mình: nếu có phần mềm này thì mới xem được eDoc. Anh chàng này có rất nhiều tài liệu eDOC của Xerox. Riêng PWS này anh ta nói phải bỏ tiền ra mua. Mình đang thương lượng trao đổi. Nếu khoacoitnt tìm được thì mình khâm phục bạn ấy.

Administrator
    Thanks
    30
    Cái đó là : Security Software. Nó đí theo Edoc bạn ah2. lúc nào cũng có

Chào bác admin, bác khoá mất topic "Tài liệu Canon Ir2016-2020 full " của tớ rùi ah, híc, bác đã xem nội dung chưa mà khoá vậy, thế có công bằng không chứ hic hic hic
    Cái này là trùng nội dung bài post. về nguyên tấc thì tôi đẩ bạn và laitang thương lượng. Vì không thương lượng thành công nên tạm thời khoá lại. Tôi không muốn làm khó member. Nhưng tôi cũng rất khó xửa. mong bạn thông cảm. Diển đàn còn phát triển lâu dài mà . Hiện tại diễn đàn chỉ có tôi kiểm soát nội dung bài viết. Tôi cũng rất mong có thêm nhiều người quản lý diễn đàn.

Thân

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    Mình có một người bạn người Nga nói với mình: nếu có phần mềm này thì mới xem được eDoc. Anh chàng này có rất nhiều tài liệu eDOC của Xerox. Riêng PWS này anh ta nói phải bỏ tiền ra mua. Mình đang thương lượng trao đổi. Nếu khoacoitnt tìm được thì mình khâm phục bạn ấy.
    Theo như mình được biết cài và sử dụng cái Edoc thì đâu có cần cái PWS đâu, con lap của mình cũng đang sử dụng cái Edoc mà, mình cũng chưa cài Edoc nhưng nhờ mấy ông bạn cài hộ h vẫn sử dụng bình thường ah. Để mình hỏi lại rùi mình post lại cho bác nhe

Super Moderator
    Thanks
    0
    Admin cho mình hỏi: Phần mềm PWS này dung lượng của nó có phải khoảng 600MB không ?. Thật tình mình chưa thấy qua.

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0

Xin chào cả nhà

Admin cho mình hỏi: Phần mềm PWS này dung lượng của nó có phải khoảng 600MB không ?. Thật tình mình chưa thấy qua.
    Sáng nay tớ đã cài xong Edoc và cũng cài xong luôn cả cái PWS mà các bác nói rùi. Cái Edoc chỉ dùng để tra SM, còn cái PWS dùng để kết nối máy tính đến máy copy và dùng PWS để can thiệp trực tiếp vào máy copy bị lỗi mà không phải ra máy photo để sửa những lỗi phần mềm. Còn cái PWS nó cũng là PC Diag mà.

Quyền hạn