Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Trang 1/2 12 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên tổng số 12

Chủ đề: tình hình này làm khổ anh em KTV

Thành viên cấp 2
    Thanks
    70

Lightbulb tình hình này làm khổ anh em KTV

hiện nay nguồn Từ tại các nhà cung cấp ở Sài Gòn làm anh em KT đang lao đao

Từ của Toshiba dùng cho E 3 số khi thay vào chạy 05-200 thì báo hết mực liên tục

sau khi dò la tin tức thì nhà cung cấp vật tư lớn như Đức lan "dính chưởng" hơn 1000 gói (loại 1.5kg)

còn những nhà cung cấp vừa và nhỏ cũng xuôi theo dòng nước tầm 200-300 gói

giá hiện nay dao động khoảng 55$-65$ em cũng nằm trong vòng xoáy này là 2 gói (thua trắng tay )

hiện em đang cầu cứu anh em trong kho 1 vài kg với giá 40$/1kg

không biết tình hình này bao giờ mới cải thiện. Anh em nào có những thông tin xin vui lòng vun vén thêm cho dân KT giảm đi nổi khổ này

View more latest threads same category:

Administrator
    Thanks
    30
    Bạn có thể nói rõ hơn không. Khi bạn thay từ thì thông số 05-200 bạn chạy ra bao nhiêu thì bị báo mực giả, Khi giảm thông số ngày xuống < 110 thì còn báo mực giả hay không. Chưa gặp tình trạng này nên không biết. THông thường nếu để gía trị này quá cao thì rất dễ báo mực giả. Phải control thông số 05-201 xuống cho phù hợp với lượng mực trong từ thì hết báo.

Khi bị báo mực giả thì chất lượng bản chụp của bạn thế nào :

1. Mực nhiều
    2. Mực quá nhiều
    3. Mực vừa đủ.

Cũng có khi dùng mực đểu cũng bị. Nhất là có bác còn chơi cả mực thải trong bình. mực thải cho vào luôn.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    17
    ko biet có phải do vậy ko mà mình thay từ cho một em E45 lấy hàng đức lan, cứ khoảng 1 tháng là phải chăm thêm cho e nó một ít từ...???

tuanbmi
    Guest
    Chính xác như bạn "song gio bien thuy" noi minh cũng bị nhiều nhưng cũng chưa co giải pháp, nhập về rồi không trả lại được - lỗ to.
    cũng đang cần một đơn vị nào đó cung cấp mặt hàng có giá tốt đi kèm la chất lượng tốt.
    Nếu các bạn thấy có đơn vị nào cung cấp mặt hàng tốt giới thiệu mình với, Thank you

Super Moderator
    Thanks
    0
    chuyện đơn giản giá rẻ không bao giờ có chất lượng tốt được bạn ah , nhất là từ , các bác cứ chú trọng tới giá rẽ quá mà wen đi chất lượng thì cũng như không

Thành viên cấp 1
    Thanks
    23
    Giá cả và chất lượng song hành.
    Nhưng mà giá cao quá thì cũng thua.

Giá phải hợp lý...

Anh em nào biết chỗ nào phân phối linh kiện giá tốt post lên cho anh em nhờ với

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    vậy là chết chắc rồi,bây giờ sao hàng giả hàng nhái nhiều quá ai mà phân biệt được.
    Anh em nào Pro hãy chỉ cách phân biệt từ kém chất lượng với,chứ dân đen tụi em làm sao ma biết được.
    Cảnh báo -hiểm họa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thành viên cấp 2
    Thanks
    0
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duchuy002 Xem bài viết
    vậy là chết chắc rồi,bây giờ sao hàng giả hàng nhái nhiều quá ai mà phân biệt được.
    Anh em nào Pro hãy chỉ cách phân biệt từ kém chất lượng với,chứ dân đen tụi em làm sao ma biết được.
    Cảnh báo -hiểm họa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    NHÌN thì hoàn toàn pó tay bạn oi , chỉ khi máy chạy thì mới bit dc >>>>>>> tốn tiền.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    14
    bác suong gio bien thuy còn 2 gói để lai mình 1 gói giá chỉ bằng 1 nữa giá thị trường để mình cho vào máy mình test thử xem.nói về từ toshiba mình chưa bao giờ thây mới cho khách giờ gặp tình trạng này muốn test xem nó như thế nào.đồng y thì để lại mình thử 1 gói nhá
    MVP PHOTOCOPYNGOCTIN : chuyên bán sửa các loại máy photocopy,linh kiện. cung cấp máy kho giá sỉ. 0984529526 - 0123.7500.666

Registered user
    Thanks
    0
    Bạn nói chuyện chả thẳng vào vấn đề. Văn lằng nhằng thiếu rõ ràng. Tình hình là khó như nhau.

Quyền hạn