Cách thức đăng ký thành Viên VietCopy.org
Kết quả từ 1 tới 4 trên tổng số 4

Chủ đề: khoai sắn

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0

khoai sắn

mình thấy mấy chú xerox này không đơn giản và dễ tiếp cận lắm
    Hỏi bên diễn đàn mấy thấy ai chỉ được tận tình nhất là kẻ ngoại đạo như mình. vào được code lại còn cách lưu giá trị, mỗi người một kiểu chả chúng phóc phát nào. buồn và chán

View more latest threads same category:

Administrator
    Thanks
    30
    Làm gì mà mỗi người một kiểu. Bạn có thấy topic của bạn câu hỏi không rõ ràng không. Nếu topic câu hỏi không rõ ràng bạn phải sửa topic cho phù hợp. Bạn muốn chỉnh đèn thôi chứ gì. Để tôi chỉ cho :
    1. Tắt máy, ấn giữ phím số "0" + bật máy lên >>> Toàn bộ đèn led trên máy sẽ sáng lên báo cho bạn biết là bạn vào chế độ sẻvice mode thành công
    2. Nhập chain code : "20", bấm phím start >> số 20 sẽ nhãy từ số number copy sang số 100%
    3. Nhập Funtion code : "2", bấm phím start
    4. Giá trị đèn sẽ phấp nháy
    5. Dùng phím Reduction/Enlargetment (Còn gọi là nút phóng to/thu nhỏ) để thực hiện tăng giảm giá trị đèn chụp. Khi bạn cảm thấy con số đó hài lòng thì bấm phím "start" máy thực hiện tiến trình copy.
    6. Bấm phím stop khi thấy chất lượng bản chụp đạt yêu cầu (Lúc này máy chụp liện tục để bạn kiểm tra chất lượng bản chụp) và để máy lưu giá trị đèn mà bạn vừa chỉnh.
    7. Tắt máy chụp thử xem chất lượng đạt yêu cầu chưa. Nếu chưa hài lòng thì thực hiện lại từ bước 1

Lưu ý : Bạn vui lòng không tạo những topic có tiêu đề không phù hợp với nội dung bài viết nhé.Nếu còn vi phạm tôi cho topic thành "khoai sắn" luôn topic đó. Mong bạn nghiệm túc hơn khi tạo topic

Thay mặt BQT
    admin vch

Thành viên cấp 1
    Thanks
    0
    bác admin nói kỹ như thế này từ ban đầu ai nói làm gì.cách lưu giá trị loại này đâu có giống như mấy dòng khác. đến khi em biết lưu giá trị thi em đọc lại cái topic cũ mới hiểu một chút. Chứ khi mới va fải nó nếu đọc được dòng hướng dẫn kỹ như trên thì chắc sẽ làm được.

Thành viên cấp 2
    Thanks
    27
    bác hỏi " khoai sắn" mình nhìn topic ngoài tưởng mục chuyện cười định không vào
    mà vào rồi đọc cũng chả hiểu ông này nói gì, đọc bài dưới mới hiểu
    potay
    lần sau bác hỏi phải nói ngay vấn đề chính ở ngay đầu thì anh em mới giúp được !

Quyền hạn